Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ISL84543IB |
| LIXINC Part # | ISL84543IB |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Maelezo | SPST ANALOG SWITCH, 2 FUNC, 1 CH |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ISL84543IB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ISL84543IB |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| kubadili mzunguko: | SPST - NO/NC |
| mzunguko wa multiplexer/demultiplexer: | 1:1 |
| idadi ya mizunguko: | 2 |
| upinzani wa serikali (kiwango cha juu): | 60Ohm |
| ulinganishaji wa kituo hadi kituo (δron): | 800mOhm |
| voltage - usambazaji, moja (v+): | 2.7V ~ 12V |
| voltage - usambazaji, mbili (v±): | - |
| wakati wa kubadili (tani, toff) (max): | 100ns, 75ns |
| -3db kipimo data: | - |
| sindano ya malipo: | 1pC |
| uwezo wa kituo (cs(kuzimwa), cd(kuzimwa)): | 8pF, 8pF |
| sasa - kuvuja (imezimwa) (max): | 100pA |
| mazungumzo: | -90dB @ 1MHz |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| ADG836LYRMZ | IC SWITCH DUAL SPDT 10MSOP | 2673 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74LVC1G384GV-Q100H | IC BILATERAL SWITCH 5TSOP | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG802BRTZ-REEL7 | IC SWITCH SPST SOT23-6 | 3829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4597DBVR | MAX4597 SINGLE-CHANNEL 10-OHM SP | 45938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL54051IRUZ-T | SPST, 1 CHANNEL, CMOS, PDSO6 | 2675 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TS5A23167DCURG4 | 5V ANALOG SWITCH | 48811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4712EUE | QUAD SPST ANALOG SWITCH | 1040 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DG412DJ | SPST, 4 FUNC, 1 CHANNEL, CMOS | 1561 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG5412FTRUZ-EP-R7 | IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG739BRUZ-REEL7 | IC MUX/DEMUX DUAL 4X1 16TSSOP | 1629 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG784BCPZ | IC MUX/DEMUX QUAD 2X1 20LFCSP | 1364 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1393IS#PBF | IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NLAS4066DTR2G | IC SWITCH DUAL SPST 16TSSOP | 23359 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11289 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.36000 | $0.36 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.