Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MAX4558CEE+ |
| LIXINC Part # | MAX4558CEE+ |
| Mtengenezaji | Maxim Integrated |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Maelezo | IC MULTIPLEXER 8X1 16QSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MAX4558CEE+ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MAX4558CEE+ |
| Chapa: | Maxim Integrated |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Mtengenezaji: | Maxim Integrated |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| kubadili mzunguko: | - |
| mzunguko wa multiplexer/demultiplexer: | 8:1 |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| upinzani wa serikali (kiwango cha juu): | 160Ohm |
| ulinganishaji wa kituo hadi kituo (δron): | 2Ohm |
| voltage - usambazaji, moja (v+): | 2V ~ 12V |
| voltage - usambazaji, mbili (v±): | ±2V ~ 6V |
| wakati wa kubadili (tani, toff) (max): | 150ns, 120ns |
| -3db kipimo data: | - |
| sindano ya malipo: | 2.4pC |
| uwezo wa kituo (cs(kuzimwa), cd(kuzimwa)): | 2.5pF, 10pF |
| sasa - kuvuja (imezimwa) (max): | 1nA |
| mazungumzo: | -93dB @ 100kHz |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SSOP (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-QSOP |
| MAX4632ESE | DUAL ANALOG SWITCH | 1042 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CD74HCT4052MG4 | IC MUX/DEMUX DUAL 4X1 16SOIC | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TS12A4516D | IC SWITCH SPST 8SOIC | 1943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74HCT4852PW-Q100118 | DIFFERENTIAL MUX, 4 CHANNEL | 6102 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPQ2735GG-AEC1-P | IC SWITCH SPDT DUAL 10QFN | 5806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL84053IA | SPDT ANALOG SWITCH, 3 FUNC, 2 CH | 2185 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4729EXT+T | IC SWITCH SPDT SC70-6 | 670533500 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4581EEE+T | IC MULTIPLEXER 8X1 16QSOP | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DG211BDQ-T1-E3 | IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP | 12843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STG3482QTR | IC SWITCH DUAL SP4T 16QFN | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX368CWN | ANALOG MUX | 1826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5962-9064001CA | CMOS LOGIC IC | 1115 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX398ESE+T | IC MULTIPLEXER 8X1 16SOIC | 827 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10872993 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $5.11000 | $5.11 |
| 10 | $4.58504 | $45.8504 |
| 25 | $4.33540 | $108.385 |
| 100 | $3.85344 | $385.344 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.