Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ADG409BN |
| LIXINC Part # | ADG409BN |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Maelezo | 4-CH, DIFFERENTIAL MULTIPLEXER |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ADG409BN Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ADG409BN |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| kubadili mzunguko: | SP4T |
| mzunguko wa multiplexer/demultiplexer: | 4:1 |
| idadi ya mizunguko: | 2 |
| upinzani wa serikali (kiwango cha juu): | 100Ohm |
| ulinganishaji wa kituo hadi kituo (δron): | 15Ohm (Max) |
| voltage - usambazaji, moja (v+): | 12V |
| voltage - usambazaji, mbili (v±): | ±15V |
| wakati wa kubadili (tani, toff) (max): | - |
| -3db kipimo data: | - |
| sindano ya malipo: | 20pC |
| uwezo wa kituo (cs(kuzimwa), cd(kuzimwa)): | 11pF, 20pF |
| sasa - kuvuja (imezimwa) (max): | 500pA |
| mazungumzo: | -85dB @ 100kHz |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 16-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-PDIP |
| DG384ACJ | GENERAL PURPOSE ANALOG SWITCH | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CD74HC4016E | IC SWITCH QUAD 14DIP | 2227 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL54063IRTZ-T | IC SWITCH SPDT DUAL 10TDFN | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74LVC1G3157DBVR | IC SWITCH SPDT SOT23-6 | 35344 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74LV4053ATPWREP | IC MUX/DEMUX TRIPLE 2X1 16TSSOP | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NJU4052BM | IC MUX/DEMUX DUAL 4X1 16DMP | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| QS4A101QG | IC SWITCH QUAD SPST 16QSOP | 1764 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4551ESE | QUAD SPST ANALOG SWITCH | 2637 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DG441BDJ-E3 | IC SWITCH QUAD SPST 16DIP | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DG301ABA | CMOS ANALOG SWITCH | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PI3USB4000D | USB2 SWITCH,U-QFN1520-10,T&R,3K | 3835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74LV4051ADBR | IC MUX/DEMUX 8X1 16SSOP | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX385CSE+ | IC SWITCH DUAL DPST 16SOIC | 3425 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 19338 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.93000 | $4.93 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.