Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | NX3L1G53GT,115 |
| LIXINC Part # | NX3L1G53GT,115 |
| Mtengenezaji | NXP Semiconductors |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Maelezo | IC SWITCH SPDT 8XSON |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | NX3L1G53GT,115 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | NX3L1G53GT,115 |
| Chapa: | NXP Semiconductors |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Mtengenezaji: | NXP Semiconductors |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| kubadili mzunguko: | SPDT |
| mzunguko wa multiplexer/demultiplexer: | 2:1 |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| upinzani wa serikali (kiwango cha juu): | 750mOhm |
| ulinganishaji wa kituo hadi kituo (δron): | 20mOhm |
| voltage - usambazaji, moja (v+): | 1.4V ~ 4.3V |
| voltage - usambazaji, mbili (v±): | - |
| wakati wa kubadili (tani, toff) (max): | 24ns, 8ns |
| -3db kipimo data: | 60MHz |
| sindano ya malipo: | 15pC |
| uwezo wa kituo (cs(kuzimwa), cd(kuzimwa)): | 35pF |
| sasa - kuvuja (imezimwa) (max): | 10nA |
| mazungumzo: | -90dB @ 100kHz |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-XFDFN |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-XSON, SOT833-1 (1.95x1) |
| ADG444BRZ-REEL | SPST, 4 FUNC, 1 CHANNEL, CMOS, P | 5830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC74HC4067ADWG | IC MUX/DEMUX/QUAD SWITCH 24SOIC | 1063 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TS12A4517DBVR | IC SWITCH SPST SOT23-5 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4663CPE | QUAD,SPST ANALOG SWITCH | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL8391IB | SPST ANALOG SWITCH, 4 FUNC, 1 CH | 5291 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 8100605EA | ANALOG SWITCH WITH DRIVER | 1460 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NLVHC4852ADTR2G | DIFFERENTIAL MULTIPLEXER, 2 FUNC | 3904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG719BRMZ | IC SWITCH SPDT 8MSOP | 2331 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG1606BRUZ | IC MULTIPLEXER 1 X 16 28TSSOP | 4033 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG701LBRJZ-REEL | SPST, 1 CHANNEL, CMOS, | 1880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DG441DY+ | IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4737EUD+T | IC SWITCH QUAD SPST 14TSSOP | 3305 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4684EBC | DUAL SPDT ANALOG SWITCHES | 9107 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 13421 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.80000 | $0.8 |
| 5000 | $0.28705 | $1435.25 |
| 10000 | $0.28280 | $2828 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.