Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MAX4523CSE+ |
| LIXINC Part # | MAX4523CSE+ |
| Mtengenezaji | Maxim Integrated |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Maelezo | IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MAX4523CSE+ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MAX4523CSE+ |
| Chapa: | Maxim Integrated |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Mtengenezaji: | Maxim Integrated |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| kubadili mzunguko: | SPST - NO/NC |
| mzunguko wa multiplexer/demultiplexer: | 1:1 |
| idadi ya mizunguko: | 4 |
| upinzani wa serikali (kiwango cha juu): | 100Ohm |
| ulinganishaji wa kituo hadi kituo (δron): | 1Ohm |
| voltage - usambazaji, moja (v+): | 2V ~ 12V |
| voltage - usambazaji, mbili (v±): | ±2V ~ 6V |
| wakati wa kubadili (tani, toff) (max): | 80ns, 30ns |
| -3db kipimo data: | - |
| sindano ya malipo: | 1pC |
| uwezo wa kituo (cs(kuzimwa), cd(kuzimwa)): | 2pF, 2pF |
| sasa - kuvuja (imezimwa) (max): | 1nA |
| mazungumzo: | -90dB @ 100kHz |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-SO |
| 74HCT4067D,118 | IC MUX/DEMUX 1X16 24SOIC | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4606CSE | QUAD, SPST ANALOG SWITCH | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG794BRQZ-REEL | LOW VOLTAGE, 300 MHZ QUAD 2:1 MU | 95320 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NLAS4783MN1R2G | IC SWITCH TRIPLE SPDT 16QFN | 16643900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX312ESE | SPST ANALOG SWITCH | 1256 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DG413HSDJ-E3 | IC SWITCH QUAD SPST 16-DIP | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74HCT4316PW,118 | IC SWITCH QUAD 1X1 16TSSOP | 1327 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TS5A3157DCKRE4 | IC SWITCH SPDT SC70-6 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG452BRZ | IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC | 2071 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG441BN | QUAD SPST SWITCH | 2345 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC74HC4066F | ANALOG SWITCH QUAD SPST 14PIN SO | 3246 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC2526-2BM | DUAL USB POWER CONTROL SWITCH | 99894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4611EPD+ | MAX4611 LOW-VOLTAGE, QUAD, SPST | 2080 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 32722560 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.98000 | $1.98 |
| 10 | $1.78314 | $17.8314 |
| 50 | $1.68243 | $84.1215 |
| 100 | $1.43338 | $143.338 |
| 250 | $1.34594 | $336.485 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.