Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MC74HC4316AFELG |
| LIXINC Part # | MC74HC4316AFELG |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Maelezo | SPST, 4 FUNC, 1 CHANNEL, CMOS |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MC74HC4316AFELG Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MC74HC4316AFELG |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| kubadili mzunguko: | SPST - NO/NC |
| mzunguko wa multiplexer/demultiplexer: | 1:1 |
| idadi ya mizunguko: | 4 |
| upinzani wa serikali (kiwango cha juu): | 90Ohm |
| ulinganishaji wa kituo hadi kituo (δron): | 15Ohm |
| voltage - usambazaji, moja (v+): | 2V ~ 6V |
| voltage - usambazaji, mbili (v±): | ±2V ~ 6V |
| wakati wa kubadili (tani, toff) (max): | - |
| -3db kipimo data: | 160MHz |
| sindano ya malipo: | - |
| uwezo wa kituo (cs(kuzimwa), cd(kuzimwa)): | 10pF |
| sasa - kuvuja (imezimwa) (max): | 100nA |
| mazungumzo: | -80dB @ 1MHz |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.209", 5.30mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-SOEIAJ |
| SN74HC4066DRE4 | IC SWITCH QUAD 1X1 14SOIC | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG742BKSZ5-REEL7 | IC SWITCH SPST SC70-5 | 3415 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV2721/R4X | 16-CH 300V MUX (SPST), ONE BLEED | 1396 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG436BR | 15V DUAL SPDT SWITCH | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| FSA2467UMX-FS | 0.4OHM LOW-VOLTAGE DUAL DPDT ANA | 441656 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX359CWE+ | IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC | 2923661 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4595DBVRG4 | IC SWITCH SPST SOT23-5 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HI1-0506-4 | SINGLE 16-CHANNEL CMOS ANALOG MU | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG1213YRUZ-REEL7 | IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP | 2888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4052AEEE+ | IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16QSOP | 3535 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4543ESA+ | IC SWITCH DUAL SPST 8SOIC | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4520EUA+ | IC SWITCH SPST 8UMAX | 1200 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NLAS5223BMNR2G | IC SWITCH DUAL SPDT 10WQFN | 3726 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 13282 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.29000 | $0.29 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.