Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 74HC2G66DC,125 |
| LIXINC Part # | 74HC2G66DC,125 |
| Mtengenezaji | Nexperia |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Maelezo | IC SWITCH DUAL SPST 8VSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 74HC2G66DC,125 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 74HC2G66DC,125 |
| Chapa: | Nexperia |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - swichi za analog, multiplexers, demultiplexers |
| Mtengenezaji: | Nexperia |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| kubadili mzunguko: | SPST - NO |
| mzunguko wa multiplexer/demultiplexer: | 1:1 |
| idadi ya mizunguko: | 2 |
| upinzani wa serikali (kiwango cha juu): | 70Ohm |
| ulinganishaji wa kituo hadi kituo (δron): | 3Ohm |
| voltage - usambazaji, moja (v+): | 2V ~ 10V |
| voltage - usambazaji, mbili (v±): | - |
| wakati wa kubadili (tani, toff) (max): | 20ns, 27ns |
| -3db kipimo data: | 200MHz |
| sindano ya malipo: | - |
| uwezo wa kituo (cs(kuzimwa), cd(kuzimwa)): | - |
| sasa - kuvuja (imezimwa) (max): | 1µA |
| mazungumzo: | -60dB @ 1MHz |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-VFSOP (0.091", 2.30mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-VSSOP |
| MAX4621ESE+ | IC SWITCH DUAL SPST 16SOIC | 5811683 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DG441DVZ | IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NX3L2G384GT,115 | MULTIPLEXERS/SWITCHES, 2 FUNC, C | 1844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HI9P0508-9 | SINGLE 8-CHANNEL CMOS ANALOG MUX | 4191 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG221KR | QUAD SPST SWITCH | 8050 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HI3-0547-5Z | IC MULTIPLEXER DUAL 8X1 28DIP | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74LVC1G66YEPR | SPST, 1 FUNC, 1 CHANNEL, CMOS | 12917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG212AKNZ | IC SWITCH QUAD SPST 16DIP | 1383 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG708BRU-REEL | SINGLE-ENDED MUX,8 CHANNEL | 9894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX319CPA | MAX319 PRECISION ANALOG SWITCH | 4651 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADG904BCP-R | 4:1 MUX/SP4T | 27118 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HI-8197PCTF | IC ANALOG SWITCH 4 X SPST 16CSP | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HI3-0508-5Z | IC MULTIPLEXER 8X1 16DIP | 1173 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 13920 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.41000 | $0.41 |
| 3000 | $0.22320 | $669.6 |
| 6000 | $0.20880 | $1252.8 |
| 15000 | $0.19440 | $2916 |
| 30000 | $0.18432 | $5529.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.