Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LAN91C96I-MS |
| LIXINC Part # | LAN91C96I-MS |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - watawala |
| Maelezo | IC CONTROLLER ETHERNET 100QFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LAN91C96I-MS Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LAN91C96I-MS |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - watawala |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| itifaki: | Ethernet |
| kazi: | Controller |
| kiolesura: | Parallel |
| viwango: | 10 Base-T PHY |
| voltage - ugavi: | 3.3V |
| sasa - ugavi: | 50mA |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| kifurushi / kesi: | 100-BQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 100-QFP (14x20) |
| BD93W21F-E2 | BD93W21F IS A USB TYPE-C POWER D | 3367 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CYWB0226ABSX-FDXIT | MPU CIRCUIT, CMOS, PBGA81 | 2966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TUSB8043RGCT | IC USB HUB CONTROLLER 64VQFN | 1092 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PCI4520ZHK | BUS CONTROLLER PBGA257 | 1854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LAN91C111-NE | 10/100 ETHERNET MAC PHY | 7424 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KSZ8852HLEYA | IC ETHERNET CTLR 2PORT PCI 64LQF | 1035 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PCI6420GHK | PCMCIA BUS CONTROLLER, PBGA288 | 45938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TSB14AA1TPFB | SERIAL I/O CONTROLLER | 15736 Zaidi juu ya Agizo |
|
| USB7206-I/KDX | USB3.1 GEN2 HUB_NO PD_NO TYPE C | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ENC28J60T-I/SO | IC ETHERNET CTRLR W/SPI 28-SOIC | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 88LX5153A0-BUU2C000 | IC G.HN CONTROLLER RGMII/SGMII | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX3140EEI+T | IC UART W/RS485 28-QSOP | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C65621-56LTXI | USB BUS CONTROLLER, CMOS | 913 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10837 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $19.34000 | $19.34 |
| 25 | $16.11417 | $402.85425 |
| 100 | $14.65042 | $1465.042 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.