Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SN65HVD21P |
| LIXINC Part # | SN65HVD21P |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - madereva, wapokeaji, transceivers |
| Maelezo | IC TRANSCEIVER HALF 1/1 8DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SN65HVD21P Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SN65HVD21P |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - madereva, wapokeaji, transceivers |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Transceiver |
| itifaki: | RS422, RS485 |
| idadi ya madereva/wapokeaji: | 1/1 |
| duplex: | Half |
| mpokeaji hysteresis: | 130 mV |
| kiwango cha data: | 5Mbps |
| voltage - ugavi: | 4.5V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 8-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-PDIP |
| ICL3238IAZ | IC TRANSCEIVER FULL 5/3 28SSOP | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL32435EIBZ-T7A | IC TRANSCEIVER HALF 1/1 8SOIC | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS3690T+ | 26-CHANNEL, THREE-STATEABLE | 3519 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TJA1020T/CM,118 | IC TRANSCEIVER 1/1 8SO | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN75150PE4 | IC DRIVER 2/0 8DIP | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX14859GWE+T | IC TRANSCEIVER FULL 1/1 16SOIC | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX3483CSA+ | IC TRANSCEIVER HALF 1/1 8SOIC | 1525 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADM1490EBRMZ-REEL7 | IC TRANSCEIVER FULL 1/1 8MSOP | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX3311EUB+T | IC TRANSCEIVER FULL 1/1 10UMAX | 301533343 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLK2201BIRCPRG4 | IC TRANSCEIVER FULL 1/1 64HVQFP | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN65C3238DBR | IC TRANSCEIVER FULL 5/3 28SSOP | 7682 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8019ARZ | IC DRIVER 2/0 8SOIC | 4363 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1791HS#TRPBF | IC TRANSCEIVER FULL 1/1 14SOIC | 999 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11187 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $5.51000 | $5.51 |
| 10 | $4.95083 | $49.5083 |
| 50 | $4.68070 | $234.035 |
| 100 | $4.05650 | $405.65 |
| 500 | $3.45323 | $1726.615 |
| 1000 | $2.91236 | $2912.36 |
| 2500 | $2.76675 | $6916.875 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.