Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TCAN1051HGVDR |
| LIXINC Part # | TCAN1051HGVDR |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - madereva, wapokeaji, transceivers |
| Maelezo | IC TRANSCEIVER HALF 1/1 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TCAN1051HGVDR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TCAN1051HGVDR |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - madereva, wapokeaji, transceivers |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Transceiver |
| itifaki: | CANbus |
| idadi ya madereva/wapokeaji: | 1/1 |
| duplex: | Half |
| mpokeaji hysteresis: | 120 mV |
| kiwango cha data: | 5Mbps |
| voltage - ugavi: | 4.5V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| TRSF3221CDBR | IC TRANSCEIVER FULL 1/1 16SSOP | 4075 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP2022A-330E/ST | IC TRANSCEIVER HALF 1/1 14TSSOP | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KSZ8081MLXCA-TR | IC TRANSCEIVER FULL 1/1 48LQFP | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS2003CM/NOPB | IC DRIVER 6/0 16SOIC | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN65C3221PW | IC TRANSCEIVER FULL 1/1 16TSSOP | 1125 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX230CPP+ | IC DRIVER 5/0 20DIP | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX13053ASA+T | IC TRANSCEIVER FULL 1/1 8SOIC | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICL3222CP | IC TRANSCEIVER FULL 2/2 18DIP | 2730 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TRS3223EIPWR | IC TRANSCEIVER FULL 2/2 20TSSOP | 1308 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX3222EEUP-T | RS-232 TRANSCEIVER | 8302 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL8485EIB | IC TRANSCEIVER HALF 1/1 8SOIC | 13168 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICL3238EIV-T | IC TRANSCEIVER FULL 5/3 28TSSOP | 3308 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8016ARE-REEL | IC DRIVER 2/0 28HTSSOP | 8359 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10987 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.72000 | $1.72 |
| 2500 | $0.74250 | $1856.25 |
| 5000 | $0.71500 | $3575 |
| 12500 | $0.68750 | $8593.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.