Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ICL3238EIAZ |
| LIXINC Part # | ICL3238EIAZ |
| Mtengenezaji | Intersil (Renesas Electronics America) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - madereva, wapokeaji, transceivers |
| Maelezo | IC TRANSCEIVER FULL 5/3 28SSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ICL3238EIAZ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ICL3238EIAZ |
| Chapa: | Intersil (Renesas Electronics America) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - madereva, wapokeaji, transceivers |
| Mtengenezaji: | Intersil (Renesas Electronics America) |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Transceiver |
| itifaki: | RS232 |
| idadi ya madereva/wapokeaji: | 5/3 |
| duplex: | Full |
| mpokeaji hysteresis: | 600 mV |
| kiwango cha data: | 250kbps |
| voltage - ugavi: | 3V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 28-SSOP (0.209", 5.30mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 28-SSOP |
| SN75207D | LINE RECEIVER | 7050 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2856IMS8-2#TRPBF | IC TRANSCEIVER HALF 1/1 8MSOP | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CA3208E | SEQUENCE DRIVER AND LATCH DRIVER | 2334 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL3179EIBZ-T | IC TRANSCEIVER HALF 1/1 8SOIC | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADM237LAR-REEL | IC TRANSCEIVER 4/3 24SOIC | 2176 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1535CSW#TRPBF | IC TRANSCEIVER FULL 1/1 28SOIC | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLIN1029DRQ1 | IC TRANSCEIVER 1/1 8SOIC | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74LV138D | DECODER/DRIVER | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN75107ANSR | IC RECEIVER 0/2 14SOP | 42823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX3080EPD+ | IC TRANSCEIVER FULL 1/1 14DIP | 1252942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX232AEWE+T | IC TRANSCEIVER FULL 2/2 16SO | 39182894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TRS3232CDB | IC TRANSCEIVER FULL 2/2 16SSOP | 3738 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KSZ8061MNGW | IC TRANSCEIVER FULL 1/1 48QFN | 1414 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 19581 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.31000 | $2.31 |
| 10 | $2.07794 | $20.7794 |
| 47 | $1.96032 | $92.13504 |
| 141 | $1.67016 | $235.49256 |
| 282 | $1.56826 | $442.24932 |
| 517 | $1.37224 | $709.44808 |
| 1034 | $1.13699 | $1175.64766 |
| 2538 | $1.05857 | $2686.65066 |
| 5029 | $1.01937 | $5126.41173 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.