Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | DS08MB200TSQX/NOPB |
| LIXINC Part # | DS08MB200TSQX/NOPB |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - ishara buffers, repeaters, splitters |
| Maelezo | IC MULTIPLEXER LVDS 4CH 48WQFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | DS08MB200TSQX/NOPB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | DS08MB200TSQX/NOPB |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - ishara buffers, repeaters, splitters |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Buffer, Multiplexer |
| maombi: | LVDS |
| pembejeo: | BLVDS, CML, LVDS, LVPECL |
| pato: | LVDS |
| kiwango cha data (kiwango cha juu): | 800Mbps |
| idadi ya vituo: | 4 x 1:2, 2:1 |
| muda wa kuchelewa: | 1.0ns |
| hali ya ishara: | - |
| uwezo - pembejeo: | 3.5 pF |
| voltage - ugavi: | 3V ~ 3.6V |
| sasa - ugavi: | 225mA |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 48-WFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 48-WQFN (7x7) |
| PI2EQX5904NJEX | IC REDRIVER PCIE 4CH 100LBGA | 3872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PCA9515ADP,118 | IC REDRIVER I2C 1CH 8TSSOP | 13261 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SCAN90004TVS/NOPB | IC REDRIVER LVDS 4CH 48TQFP | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC4300A-3IMS8#TRPBF | IC ACCELERATOR I2C HOTSWAP 8MSOP | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC4304IDD#TRPBF | IC ACCELERATOR I2C HOTSWAP 10DFN | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS80PCI810NJYR | IC REDRIVER PCIE 8CHAN 54WQFN | 8114 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL33003IRT2Z-T | IC ACCELERATOR I2C HOTSWAP 8TDFN | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PCA9511AD,118 | IC BUFFER I2C/SMBUS HOTSWAP 8SO | 4658 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SY89306VMG-TR | 3.3V/5V 2.5GHZ PECL/ECL DIFFEREN | 20932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PI2EQX6812ZHEX | IC REDRIVER 6.5GBPS 4CHAN 42TQFN | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN65LVCP1414RLJR | SN65LVCP1414 14.2-GBPS QUAD CHAN | 18789 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC4300-2IMS8#PBF | IC ACCELERATOR I2C HOTSWAP 8MSOP | 1213 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL88694IH5-TK | SMBUS/ I2C BUS ACCELERATOR | 1624 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10875 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.59370 | $3.5937 |
| 2500 | $3.46060 | $8651.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.