Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CYV15G0403DXB-BGI |
| LIXINC Part # | CYV15G0403DXB-BGI |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - telecom |
| Maelezo | ETHERNET TRANSCEIVER, 4-TRNSVR |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CYV15G0403DXB-BGI Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CYV15G0403DXB-BGI |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - telecom |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | HOTlink II™ |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| kazi: | Transceiver |
| kiolesura: | LVTTL |
| idadi ya mizunguko: | 4 |
| voltage - ugavi: | 3.135V ~ 3.465V |
| sasa - ugavi: | 900mA |
| nguvu (watts): | - |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 256-LBGA Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 256-BGA (27x27) |
| CS61535A-IL1R | CS61535 - T1/E1 LINE INTERFACE | 2669 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PSB2132HV2.2 | SICOFI-TE TWO CHANNEL CODEC | 34790 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PEF22558E-V1.1 | QUADFALC FRAMER & LINE INTERFACE | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LE9651PQCT | IC TELECOM INTERFACE 48QFN | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPL360BT-I/SCB | IC TELECOM INTERFACE 48QFN | 4607 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS21352G | 3.3V T1 SINGLE-CHIP TRANSCEIVERS | 1163 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI3018-F-FS | IC TELECOM INTERFACE 16SOIC | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HC5517CB | RINGING SLIC FOR ISDN MODEM | 1779 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI32281-A-GMR | IC TELECOM INTERFACE 48QFN | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI32283-A-FMR | IC TELECOM INTERFACE 56QFN | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS38054PAH | TOKEN RING TRANSCEIVER, PQFP52 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HC55120CM | LOW POWER UNIVERSAL SLIC FAMILY | 2028 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HC55171CB | 5 REN RINGING SLIC FOR ISDN | 11675 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11120 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $97.33000 | $97.33 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.