Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ISD5008ZIR |
| LIXINC Part # | ISD5008ZIR |
| Mtengenezaji | Nuvoton Technology Corporation America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › interface - rekodi ya sauti na uchezaji |
| Maelezo | IC VOICE REC/PLAY 8MIN 20CSP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ISD5008ZIR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ISD5008ZIR |
| Chapa: | Nuvoton Technology Corporation America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | interface - rekodi ya sauti na uchezaji |
| Mtengenezaji: | Nuvoton Technology Corporation America |
| mfululizo: | ChipCorder® |
| kifurushi: | - |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| kiolesura: | SPI |
| ishara ya pembejeo: | Analog - Single Ended, Microphone |
| ishara ya pato: | Analog - Single Ended, Analog Differential, PWM Speaker Output |
| mzunguko wa sampuli: | 4 ~ 8kHz |
| muda: | 4 ~ 8 Min |
| bendi ya kupita kichujio: | 1.7 ~ 3.4kHz |
| ujumbe: | Multiple |
| aina ya oscillator: | Internal/External |
| vipengele: | Auto Mute, Automatic Gain Control, Volume Control |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| voltage - ugavi: | 2.7 V ~ 3.3 V |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | CSP-20 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 20-CSP |
| ISD9361VRI | IC VOICE REC/PLAY LQFP | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISD91361VRI | IC SOC AUDIO CHIPCORDER LQFP | 825 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10952 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.