Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TPA321DR |
| LIXINC Part # | TPA321DR |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - sauti |
| Maelezo | IC AMP CLASS AB MONO 700MW 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TPA321DR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TPA321DR |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - sauti |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Class AB |
| aina ya pato: | 1-Channel (Mono) |
| nguvu ya juu ya pato x chaneli @ mzigo: | 700mW x 1 @ 8Ohm |
| voltage - ugavi: | 2.5V ~ 5.5V |
| vipengele: | Differential Inputs, Short-Circuit and Thermal Protection, Shutdown |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| LMV1032UPX-06/NOPB | LMV1032 AMPLIFIERS FOR 3-WIRE AN | 3894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TAS5760MDCA | TAS5760M CLOSED LOOP I2S INPUT A | 1289 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPA3121D2PWP | IC AMP D MONO/STER 30W 24HTSSOP | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM4880M/NOPB | IC AMP CLASS AB STER 325MW 8SOIC | 1350778 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TAS5721DCAR | TAS5721 15-W STEREO (2.1) CLASS- | 660975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TAS5424TDKDRQ1 | AUDIO AMPLIFIER | 1427 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BD5467GUL-E2 | IC AMP CLASS D MONO 700MW 9VCSP | 3797 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPA3129D2DAPR | IC AMP CLASS D STER 30W 32HTSSOP | 1951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TAS5631BPHDR | IC AMP D MONO/STER 600W 64HTQFP | 1852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM49251TLX/NOPB | LM49251 STEREO AUDIO SUBSYSTEM W | 3894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM48861TM/NOPB | LM48861 GROUND-REFERENCED, ULTRA | 1451 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AN17831A | IC AMP CLASS AB STEREO 44W 12SIL | 1415 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX9720AEUE+T | IC AMP CLSS AB STER 50MW 16TSSOP | 971 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 12194 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.99000 | $0.99 |
| 2500 | $0.39480 | $987 |
| 5000 | $0.37506 | $1875.3 |
| 12500 | $0.36096 | $4512 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.