Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LM4911MM/NOPB |
| LIXINC Part # | LM4911MM/NOPB |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - sauti |
| Maelezo | IC AMP AB STEREO 145MW 10VSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LM4911MM/NOPB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LM4911MM/NOPB |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - sauti |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | Boomer® |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Class AB |
| aina ya pato: | Headphones, 2-Channel (Stereo) |
| nguvu ya juu ya pato x chaneli @ mzigo: | 145mW x 2 @ 16Ohm |
| voltage - ugavi: | 2V ~ 5.5V |
| vipengele: | Mute, Shutdown, Thermal Protection |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-VSSOP |
| kifurushi / kesi: | 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| LM4819LD/NOPB | LM4819 350MW AUDIO AMPLIFIER WIT | 99894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TDA7387EP | IC AMP AB QUAD 41W 25FLEXIWATT | 1625 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SSM2211SZ | IC AMP CLASS AB MONO 1.5W 8SOIC | 1151 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX9789AETJ+T | CLASS AB SPEAKER AMPLIFIERS | 3304 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SSM2301RMZ-REEL | 1.4 W CLASS-D AUDIO AMPLIFIER | 37772 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV1018-15YDCR | AUDIO AMPLIFIER | 288530 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM49250RL | AUDIO AMPLIFIER, 2.43W, 2 CHANNE | 1244 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STK433-130N-E | AUDIO AMPLIFIER | 11259 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TAS5713PHP | IC AMP CLASS D STER 25W 48HTQFP | 1165 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM4891LD | AUDIO AMPLIFIER | 6892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPA6013A4PWPR | TPA6013A4 3-W STEREO AUDIO POWER | 2950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPA3007D1PWR | IC AMP CLASS D MONO 6.5W 24TSSOP | 2628 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TAS5706BPAP | TAS5706B 20W CLOSED-LOOP I2S AUD | 817 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 14223 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.79000 | $1.79 |
| 1000 | $0.82795 | $827.95 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.