Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LM258AST |
| LIXINC Part # | LM258AST |
| Mtengenezaji | STMicroelectronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8MINISO |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LM258AST Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LM258AST |
| Chapa: | STMicroelectronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | STMicroelectronics |
| mfululizo: | Automotive, AEC-Q100 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya amplifier: | General Purpose |
| idadi ya mizunguko: | 2 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | 0.6V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 1.1 MHz |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 20 nA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 1 mV |
| sasa - ugavi: | 700µA (x2 Channels) |
| sasa - pato / channel: | 40 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 3V ~ 30V, ±1.5V ~ 15V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-MiniSO |
| THS4022CDGNR | THS4022 350-MHZ LOW-NOISE VOLTAG | 20956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA4209AIPW | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14TSSOP | 1392 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM8261M5X | OP AMP, 1 FUNC, 5000UV OFFSET-MA | 6596 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EL5175IYZ-T13 | IC OPAMP DIFF 1 CIRCUIT 8MSOP | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL28414FBZ-T7 | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SOIC | 25954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ALD2711PAL | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8DIP | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT6005HGN#TRPBF | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 16SSOP | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-89431BCPH-H4DTFU | IC CMOS 2 CIRCUIT SNT8A | 4951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8061ARTZ-REEL | IC VOLT FEEDBACK 1CIRC SOT23-5 | 6972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLC2654Q-8D | IC GP OPAMP 1 CIRCUIT 8SOIC | 14420 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA170AID | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SOIC | 2025 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BD12734FV-GE2 | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SSOPB | 3323 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1127CN#PBF | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14DIP | 931 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 30880 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.68000 | $0.68 |
| 4000 | $0.22837 | $913.48 |
| 8000 | $0.21363 | $1709.04 |
| 12000 | $0.19890 | $2386.8 |
| 28000 | $0.18859 | $5280.52 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.