Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LM324DG |
| LIXINC Part # | LM324DG |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC GP OPAMP 4 CIRCUIT 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LM324DG Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LM324DG |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya amplifier: | General Purpose |
| idadi ya mizunguko: | 4 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | - |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 1 MHz |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 90 nA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 2 mV |
| sasa - ugavi: | - |
| sasa - pato / channel: | 40 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 3V ~ 32V, ±1.5V ~ 16V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-SOIC |
| MAX4203EUA+T | IC BUFFER 2 CIRCUIT 8UMAX | 5800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA2353UA/2K5 | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC | 5932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADA4523-1BRMZ | 36V, LOW NOISE, ZERO-DRIFT, 8MHZ | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT6013IS8#TRPBF | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SO | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8031ARZ-REEL | OPERATIONAL AMPLIFIER, 10000UV O | 18359 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LF356H/NOPB | IC OPAMP JFET 1 CIRCUIT TO99-8 | 1234 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA300AIDR | IC VOLTAGE FEEDBACK 1 CIRC 8SOIC | 35880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA2132U | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC | 3610803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA348AIDCKR | OPA348 1MHZ, 45UA, RRIO, SINGLE | 14716 Zaidi juu ya Agizo |
|
| INA281B5QDBVRQ1 | AEC-Q100, -4-V TO 110-V, 1.3-MHZ | 3870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP6295T-E/MS | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8MSOP | 3172 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLE2142IDR | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC | 1391 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8033AR | IC VOLTAGE FEEDBACK 1 CIRC 8SOIC | 38261 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 68924 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.