Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LF347N |
| LIXINC Part # | LF347N |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP JFET 4 CIRCUIT 14DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LF347N Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LF347N |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya amplifier: | J-FET |
| idadi ya mizunguko: | 4 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | 13V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 4 MHz |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 50 pA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 5 mV |
| sasa - ugavi: | 7.2mA (x4 Channels) |
| sasa - pato / channel: | - |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 36V, ±18V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 14-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-PDIP |
| MCP6274-E/ST | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14TSSOP | 1005 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OP02EP | GENERAL PURPOSE OP AMP | 3507 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8062AR-REEL7 | IC VOLTAGE FEEDBACK 2 CIRC 8SOIC | 7934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6262ITS8#TRMPBF | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT TSOT23-8 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8209AWBRMZ | IC OPAMP DIFF 1 CIRCUIT 8MSOP | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV2444IPWR | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14TSSOP | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| INA117SM | IC OPAMP DIFF 1 CIRCUIT TO99-8 | 1053 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1114IS#TRPBF | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 16SO | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP601-E/SN | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SOIC | 1782 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8390ARC-REEL7 | IC DIFF 1 CIRCUIT 16QSOP | 7822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1999MPMS8-50F#PBF | IC CURR SENSE 1 CIRCUIT 8MSOP | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4490AUK | RAIL-TO-RAIL OP AMP | 1422 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8529AR | IC GP OPAMP 2 CIRCUIT 8SOIC | 18255 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 12050 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.64000 | $0.64 |
| 10 | $0.56168 | $5.6168 |
| 25 | $0.52749 | $13.18725 |
| 100 | $0.43040 | $43.04 |
| 500 | $0.34021 | $170.105 |
| 1000 | $0.27217 | $272.17 |
| 2500 | $0.24665 | $616.625 |
| 5000 | $0.22964 | $1148.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.