Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LT1354IS8#PBF |
| LIXINC Part # | LT1354IS8#PBF |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP VFB 1 CIRCUIT 8SO |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LT1354IS8#PBF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LT1354IS8#PBF |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | C-Load™ |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya amplifier: | Voltage Feedback |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | 400V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 12 MHz |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 80 nA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 300 µV |
| sasa - ugavi: | 1mA |
| sasa - pato / channel: | 30 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | ±2.5V ~ 15V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SO |
| LT1013DS8#PBF | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SO | 13344 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OP275GSZ | IC AUDIO 2 CIRCUIT 8SOIC | 2599 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HA1-2655-5 | DUAL OPERATIONAL AMPLIFIER | 1005 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMV824QDRQ1 | IC GP OPAMP 4 CIRCUIT 14SOIC | 8356 Zaidi juu ya Agizo |
|
| THS4052IDR | THS4052 70-MHZ LOW-COST VOLTAGE- | 27131 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HA2-2622-2 | OPERATIONAL AMPLIFIER | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP6293-E/SN | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SOIC | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLC274IDG4 | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SOIC | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4494AKA-T | IC GP OPAMP 2 CIRCUIT SOT23-8 | 3347 Zaidi juu ya Agizo |
|
| INA331AIDGKR | IC INST AMP 1 CIRCUIT 8VSSOP | 5031 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCS2333DMR2G | IC OPAMP ZERO-DRIFT 2CIRC 8MICRO | 364428932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8368ACPZ-WP | IF AGC AMPLIFIER | 1077 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5962-9751402QPA | OPERATIONAL AMPLIFIER, 2 FUNC, 1 | 1197 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11018 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $7.32000 | $7.32 |
| 25 | $4.85732 | $121.433 |
| 100 | $4.01611 | $401.611 |
| 250 | $3.81530 | $953.825 |
| 500 | $3.72924 | $1864.62 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.