Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LTC6253IMS#TRPBF |
| LIXINC Part # | LTC6253IMS#TRPBF |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 10MSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LTC6253IMS#TRPBF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LTC6253IMS#TRPBF |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya amplifier: | General Purpose |
| idadi ya mizunguko: | 2 |
| aina ya pato: | Rail-to-Rail |
| kiwango cha kuuawa: | 280V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 720 MHz |
| -3db kipimo data: | 400 MHz |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 1.4 µA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 100 µV |
| sasa - ugavi: | 4.25mA (x2 Channels) |
| sasa - pato / channel: | 100 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 2.5V ~ 5.25V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-MSOP |
| AD817ANZ | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8DIP | 1499 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1217CN8#PBF | IC OPAMP CFA 1 CIRCUIT 8DIP | 1099 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8208WHRMZ | OPERATIONAL AMPLIFIER, 4000UV OF | 2560 Zaidi juu ya Agizo |
|
| INA210BIRSWT | IC CURR SENSE 1 CIRCUIT 10UQFN | 1445 Zaidi juu ya Agizo |
|
| THS4082ID | THS4082 175-MHZ LOW-POWER VOLTAG | 3963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP324DR | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SOIC | 5419 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM73307MMX/NOPB | DUAL PRECISION, 17 MHZ, LOW NOIS | 11355 Zaidi juu ya Agizo |
|
| THS3215IRGVR | IC OPAMP DIFF 1 CIRCUIT 16VQFN | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5962-9566601QPA | TLV2252M LOW VOLTAGE RAIL-TO-RAI | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6363IMS8-1#PBF | IC OPAMP DIFF 1 CIRCUIT 8MSOP | 1943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6262HMS#PBF | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 10MSOP | 1589 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NJM2122D# | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8DIP | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMR324F-GE2 | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SOP | 3477 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10994 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.02000 | $4.02 |
| 2500 | $4.02000 | $10050 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.