Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AD8602ARZ-REEL |
| LIXINC Part # | AD8602ARZ-REEL |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AD8602ARZ-REEL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AD8602ARZ-REEL |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | DigiTrim® |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya amplifier: | CMOS |
| idadi ya mizunguko: | 2 |
| aina ya pato: | Rail-to-Rail |
| kiwango cha kuuawa: | 6V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 8.4 MHz |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 0.2 pA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 80 µV |
| sasa - ugavi: | 750µA (x2 Channels) |
| sasa - pato / channel: | 50 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 2.7V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| OPA2614IDG4 | IC OPAMP VFB 2 CIRCUIT 8SOIC | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMP7708MMX/NOPB | LMP7708 PRECISION, CMOS INPUT, R | 16760 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA2251UA/2K5 | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICL7612BCPAZ | IC GP OPAMP 1 CIRCUIT 8DIP | 2976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4323EUT-T | IC GP OPAMP 1 CIRCUIT SOT23-6 | 8304 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8591ARTZ-REEL7 | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-6 | 9814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV4113CDGQR | IC GP OPAMP 2 CIRCUIT 10MSOP-PWR | 8336 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TSZ181IQ1T | IC OPAMP ZERO-DRIFT 1 CIRC 6DFN | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8033AKS-REEL7 | IC VOLTAGE FEEDBACK 1CIRC SC70-5 | 4815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1052CN#PBF | IC OPAMP ZERO-DRIFT 1 CIRC 14DIP | 1026 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL28208FBZ-T13 | OPERATIONAL AMPLIFIER, 2 FUNC, 3 | 38357 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM2904AVQDRG4 | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC | 4950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4486ASA | IC GP OPAMP 2 CIRCUIT 8SOIC | 2378 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11763 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.63000 | $2.63 |
| 2500 | $1.21461 | $3036.525 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.