Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AD626AR |
| LIXINC Part # | AD626AR |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC DIFF 1 CIRCUIT 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AD626AR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AD626AR |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya amplifier: | Differential |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | 0.22V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | - |
| -3db kipimo data: | 100 kHz |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | - |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 50 µV |
| sasa - ugavi: | 1.5mA |
| sasa - pato / channel: | 12 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 2.4V ~ 12V, ±1.2V ~ 6V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| OPA837IDCKR | IC OPAMP VFB 1 CIRCUIT SC70-5 | 1696 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT6004IDD#PBF | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8DFN | 1684 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6269HMS8E-10#PBF | IC OPAMP GP SGL FET 8MSOP | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6081HMS8#TRPBF | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8MSOP | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC4136N | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14DIP | 91810976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1396CS8#PBF | IC OPAMP CFA 2 CIRCUIT 8SO | 1126 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA657UB | IC OPAMP VFB 1 CIRCUIT 8SOIC | 10883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TS27L4CPT | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14TSSOP | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4478AUD+T | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14TSSOP | 3946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT2079CS#PBF | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SO | 1048 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX472EPA | IC CURR SENSE 1 CIRCUIT 8DIP | 3300 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NJU7009F3-TE1 | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SC88A | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6115IMS#PBF | IC CURR SENSE 2 CIRCUIT 12MSOP | 942 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 16680 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $6.30000 | $6.3 |
| 98 | $6.30000 | $617.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.