Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AD8655ARZ |
| LIXINC Part # | AD8655ARZ |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AD8655ARZ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AD8655ARZ |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | DigiTrim® |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya amplifier: | General Purpose |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| aina ya pato: | Rail-to-Rail |
| kiwango cha kuuawa: | 11V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 28 MHz |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 1 pA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 50 µV |
| sasa - ugavi: | 3.7mA |
| sasa - pato / channel: | 220 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 2.7V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| LMP7702MM | OP AMP, 2 FUNC, 220UV OFFSET-MAX | 6561 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV33202DMR2G | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8MICRO | 6798 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NJU7031D# | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8DIP | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8220ARMZ | IC INST AMP 1 CIRCUIT 8MSOP | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL28433FVZ-T7A | IC OPAMP ZER-DRIFT 4CIRC 14TSSOP | 1133 Zaidi juu ya Agizo |
|
| THS3122CDR | IC CFA 2 CIRCUIT 8SOIC | 7788 Zaidi juu ya Agizo |
|
| INA185A3IDRLR | IC CURR SENSE 1 CIRCUIT SOT563 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EL2125CS | IC VOLTAGE FEEDBACK 1 CIRC 8SOIC | 2738 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV5230DR2G | OPERATIONAL AMPLIFIER | 6115 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2053CDD#PBF | IC OPAMP ZERO-DRIFT 1 CIRC 8DFN | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMV321IDBVT | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-5 | 13704147 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMV358IDRQ1 | IC GP OPAMP 2 CIRCUIT 8SOIC | 43363 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV9042SIRUGR | 1.2V ULTRA-LOW VOLTAGE, 350KHZ-P | 3858 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11179 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.72000 | $2.72 |
| 98 | $2.30699 | $226.08502 |
| 196 | $1.96558 | $385.25368 |
| 588 | $1.61491 | $949.56708 |
| 1078 | $1.33807 | $1442.43946 |
| 2548 | $1.24578 | $3174.24744 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.