Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | THS4271DRBT |
| LIXINC Part # | THS4271DRBT |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | THS4271 SUPER-FAST ULTRA-LOW DIS |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | THS4271DRBT Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | THS4271DRBT |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya amplifier: | Voltage Feedback |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | 1000V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 400 MHz |
| -3db kipimo data: | 1.4 GHz |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 6 µA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 5 mV |
| sasa - ugavi: | 22mA |
| sasa - pato / channel: | 160 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 5V ~ 15V, ±2.5V ~ 7.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-VDFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SON (3x3) |
| TLV6003DBVR | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-5 | 2503 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD210AN | IC OPAMP ISOLATION 1 CIRC 12DIP | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4484AUK+T | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-5 | 38317 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6078IMS8#PBF | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8MSOP | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD5750ACPZ | IC INST AMP 1 CIRCUIT 32LFCSP | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| THS3091DDARG3 | IC OPAMP CFA 1 CIRCUIT 8SOPWRPAD | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA277UA/2K5G4 | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SOIC | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT6238IGN#TRPBF | IC OPAMP GP QUAD 16SSOP | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM324FVJ-E2 | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14TSSOP | 2285 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMC6061AIM/NOPB | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SOIC | 12470783 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA2137E/2K5 | OPA2137 LOW COST FET-INPUT OPERA | 3153 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EL5304IU | IC VOLTAGE FEEDBACK 3CIRC 16QSOP | 3039 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8627AKSZ-R2 | IC OPAMP JFET 1 CIRCUIT SC70-5 | 1745 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 24356 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.83000 | $3.83 |
| 250 | $3.83000 | $957.5 |
| 500 | $3.49206 | $1746.03 |
| 1250 | $3.04147 | $3801.8375 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.