Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ADA4927-1YCPZ-R2 |
| LIXINC Part # | ADA4927-1YCPZ-R2 |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP CFA 1 CIRCUIT 16LFCSP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ADA4927-1YCPZ-R2 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ADA4927-1YCPZ-R2 |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya amplifier: | Current Feedback |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| aina ya pato: | Differential |
| kiwango cha kuuawa: | 5000V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | - |
| -3db kipimo data: | 2.3 GHz |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 500 nA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 300 µV |
| sasa - ugavi: | 20mA |
| sasa - pato / channel: | 65 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 4.5V ~ 11V, ±2.25V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-VFQFN Exposed Pad, CSP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-LFCSP-VQ (3x3) |
| LM324NE3 | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14DIP | 3966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL28117FUBZ-T7A | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8MSOP | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM2904FVJ-E2 | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8TSSOP | 3403 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA2316SIDGSR | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 10VSSOP | 3316 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4243EUB+T | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 10UMAX | 3399 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV2472CP | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8DIP | 3128772 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP6V92T-E/MS | IC OPAMP ZERO-DRIFT 2 CIRC 8MSOP | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LPV321IDCKR | IC GP OPAMP 1 CIRCUIT SC70-5 | 36823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLE2064ID | IC OPAMP JFET 4 CIRCUIT 14SOIC | 1250 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA2835ID | IC OPAMP VFB 2 CIRCUIT 8SOIC | 2276 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4354ESD | IC VOLTAGE FEEDBACK 4CIRC 14SOIC | 4956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| THS4042CDR | IC VOLTAGE FEEDBACK 2 CIRC 8SOIC | 2626 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA2156ID | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC | 8775663 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10807 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $11.86000 | $11.86 |
| 250 | $8.55311 | $2138.2775 |
| 500 | $7.79841 | $3899.205 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.