Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LM358DR2G |
| LIXINC Part # | LM358DR2G |
| Mtengenezaji | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LM358DR2G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LM358DR2G |
| Chapa: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya amplifier: | General Purpose |
| idadi ya mizunguko: | 2 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | - |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 1 MHz |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 45 nA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 2 mV |
| sasa - ugavi: | 800µA (x2 Channels) |
| sasa - pato / channel: | 40 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 3V ~ 32V, ±1.5V ~ 16V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| AD8628AUJ-REEL | IC ZERO-DRIFT 1 CIRCUIT TSOT5 | 61662 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMV824Q1MAX/NOPB | LMV824-N-Q1 AUTOMOTIVE, LOW VOLT | 28464 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TS1103-200EG6 | IC CURR SENSE 1 CIRCUIT SOT23-6 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT6013ACS8#PBF | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SO | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6101HVBHS5#TRMPBF | IC CURR SENSE 1 CIRCUIT TSOT23-5 | 2890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4238AUT/V+T | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-6 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| INA163UAE4 | INA163 LOW-NOISE LOW-DISTORTION | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4012EUK+T | IC OPAMP VFB 1 CIRCUIT SOT23-5 | 2851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| INA190A4QDCKRQ1 | IC CURR SENSE 1 CIRCUIT SC70-6 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP6284T-E/ST | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14TSSOP | 3381 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV2451CDBVR | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-5 | 7940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6242HVHGN#PBF | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 16SSOP | 1181 Zaidi juu ya Agizo |
|
| THS3001CD | IC OPAMP CFA 1 CIRCUIT 8SOIC | 1614 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 49741 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.49000 | $0.49 |
| 2500 | $0.49000 | $1225 |
| 5000 | $0.44100 | $2205 |
| 12500 | $0.39200 | $4900 |
| 25000 | $0.36750 | $9187.5 |
| 62500 | $0.32585 | $20365.625 |
| 125000 | $0.31360 | $39200 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.