Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | HA2-5180-2 |
| LIXINC Part # | HA2-5180-2 |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | OPERATIONAL AMPLIFIER |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | HA2-5180-2 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | HA2-5180-2 |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya amplifier: | J-FET |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | 7V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 110 kHz |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 0.25 pA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 1 mV |
| sasa - ugavi: | 70µA |
| sasa - pato / channel: | 15 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | ±40V |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | TO-99-8 Metal Can |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | TO-99-8 |
| LTC2050HVIS8#TRPBF | IC OPAMP ZERO-DRIFT 1 CIRC 8SO | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA333AIDR | IC OPAMP ZERO-DRIFT 1 CIRC 8SOIC | 2147484456 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMV820ILT | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-6 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD844JR-16-REEL | IC CFA 1 CIRCUIT 16SOIC | 7451 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM2904QDRG4 | LM2904 DUAL GENERAL-PURPOSE OPER | 33316 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX412BEPA | PRECISION OPERATIONAL AMPLIFIER | 1305 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX478ESA | IC GP OPAMP 2 CIRCUIT 8SOIC | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD548KR | PRECISION, LOW POWER OP AMP | 1572 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMV772MM | IC GP OPAMP 2 CIRCUIT 8VSSOP | 2984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OP777ARZ | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SOIC | 2540 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV2254AQDRQ1 | TLV2254A-Q1 AUTOMOTIVE ADVANCED | 2465 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VCA8500IRGCT | 8-CHANNEL, ULTRALOW-POWER, VARIA | 4018 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA317IDBVT | IC OPAMP ZER-DRIFT 1CIRC SOT23-5 | 6710 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10917 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $7.51000 | $7.51 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.