Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | INA214CIRSWR |
| LIXINC Part # | INA214CIRSWR |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC CURR SENSE 1 CIRCUIT 10UQFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | INA214CIRSWR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | INA214CIRSWR |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya amplifier: | Current Sense |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | 0.4V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 30 kHz |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 28 µA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 1 µV |
| sasa - ugavi: | 65µA |
| sasa - pato / channel: | - |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 2.7V ~ 26V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 10-UFQFN |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-UQFN (1.8x1.4) |
| THS4531AID | IC OPAMP DIFF 1 CIRCUIT 8SOIC | 1897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADA4077-2ARZ | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM741EN | IC GP OPAMP 1 CIRCUIT | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4390EUK | OPERATIONAL AMPLIFIER | 6141 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6248HMS#TRPBF | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 16MSOP | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADA4860-1YRJZ-RL | IC CFA 1 CIRCUIT SOT23-6 | 24752 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV2434CPWR | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14TSSOP | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM348DG4 | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SOIC | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCS214RMUTAG | IC CURR SENSE 1 CIRCUIT 10UQFN | 1547 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AMC1200STDUBRQ1 | AMC1200-Q1 AUTOMOTIVE, 250MV-INP | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1999HS8-10#PBF | IC CURR SENSE 1 CIRCUIT 8SO | 1108 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2052IS#PBF | IC OPAMP ZERO-DRIFT 4 CIRC 14SO | 1104 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8045ACP-REEL7 | IC VOLT FEEDBACK 1 CIRC 8LFCSP | 19337 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10841 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.74983 | $0.74983 |
| 3000 | $0.74983 | $2249.49 |
| 6000 | $0.71234 | $4274.04 |
| 15000 | $0.68556 | $10283.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.