Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AD842SQ/883B |
| LIXINC Part # | AD842SQ/883B |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP GP 80MHZ 100MA 14CERDIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AD842SQ/883B Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AD842SQ/883B |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya amplifier: | General Purpose |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | 375V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 80 MHz |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 4.2 µA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 500 µV |
| sasa - ugavi: | 13mA |
| sasa - pato / channel: | 100 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | ±5V ~ 18V |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 14-CDIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-CERDIP |
| LMC7101AIM5/NOPB | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-5 | 14532 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM6142BIN/NOPB | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8DIP | 1430 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6084CMS8#TRPBF | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8MSOP | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV2472CD | TLV2472 DUAL 6V, LOW-POWER RAIL- | 5670 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA2830IDGKT | IC OPAMP VFB 2 CIRCUIT 8VSSOP | 2170 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA187IDBVR | IC OPAMP ZER-DRIFT 1CIRC SOT23-5 | 1863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX40087AUT+T | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-6 | 20950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8607ARMZ-REEL | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8MSOP | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CA3260AE | IC GP OPAMP 2 CIRCUIT 8DIP | 5689 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ALD1706GPAL | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8DIP | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM6134BIN | IC GP OPAMP 4 CIRCUIT 14DIP | 1024 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMH6702MA | IC OPAMP CFA 1 CIRCUIT 8SOIC | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA2677T | OPERATIONAL AMPLIFIER | 41093 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10800 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $83.97000 | $83.97 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.