Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LTC1992-5CMS8#PBF |
| LIXINC Part # | LTC1992-5CMS8#PBF |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP DIFF 1 CIRCUIT 8MSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LTC1992-5CMS8#PBF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LTC1992-5CMS8#PBF |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya amplifier: | Differential |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| aina ya pato: | Differential, Rail-to-Rail |
| kiwango cha kuuawa: | 1.5V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 3.2 MHz |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 2 pA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 250 µV |
| sasa - ugavi: | 700µA |
| sasa - pato / channel: | 30 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 2.7V ~ 11V, ±1.35V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-MSOP |
| ALD1704PAL | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8DIP | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6915CDE#TRPBF | IC INST AMP 1 CIRCUIT 12DFN | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TSV630AILT | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-6 | 3177 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5962-9095502MRA | IC AMP LOG 2.3MA 20CERDIP | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMC6494BEM | IC CMOS 4 CIRCUIT 14SOIC | 4938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2050IS6#TRPBF | IC OPAMP ZER-DRIFT 1CIR TSOT23-6 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HA1-5004/883 | CURRENT FEEDBACK AMPLIFIER | 1338 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM1458MX | IC GP OPAMP 2 CIRCUIT 8SOP | 15945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VCA822IDG4 | IC OPAMP VGA 1 CIRCUIT 14SOIC | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV2463IDGS | TLV2463 DUAL LOW-POWER, RAIL-TO- | 6603 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8551ARZ-REEL7 | IC OPAMP ZERO-DRIFT 1 CIRC 8SOIC | 2451 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA4364AIPWR | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14TSSOP | 1998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4492ASD+T | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SOIC | 3387 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10895 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $7.07550 | $7.0755 |
| 150 | $5.82688 | $874.032 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.