Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MAX4326ESA |
| LIXINC Part # | MAX4326ESA |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC GP OPAMP 2 CIRCUIT 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MAX4326ESA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MAX4326ESA |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya amplifier: | General Purpose |
| idadi ya mizunguko: | 2 |
| aina ya pato: | Rail-to-Rail |
| kiwango cha kuuawa: | 2V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 5 MHz |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 50 nA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 700 µV |
| sasa - ugavi: | 725µA (x2 Channels) |
| sasa - pato / channel: | 50 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 2.4V ~ 6.5V, ±1.2V ~ 3.25V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| AD9624AR | OP AMP, 10000UV OFFSET-MAX | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMC6681AIM | IC GP OPAMP 1 CIRCUIT 8SOIC | 2782 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HA9P5340-5 | 700 NANO SECOND, LOW DISTORTION, | 1077 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NTE858M | IC-DUAL JFET INPUT OP AMP 8-LEAD | 1476 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA2277UG4 | OPA2277 10V, HIGH-PRECISION, LOW | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NJM12902M | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14DMP | 1919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC33079DR2 | IC GP OPAMP 4 CIRCUIT 14SOIC | 5480 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD847JRZ-REEL | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SOIC | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4377TASA+ | IC CURR SENSE 2 CIRCUIT 8SOIC | 2166265 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2057IDD#TRPBF | IC OPAMP ZERO-DRIFT 1 CIRC 8DFN | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA2694IDR | IC CFA 2 CIRCUIT 8SOIC | 6985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA369AIDCKT | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SC70-5 | 1529 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8426BCPZ-R7 | IC INST AMP 2 CIRCUIT 16LFCSP | 2574 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11356 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.13000 | $1.13 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.