Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | NCS2540DTBR2G |
| LIXINC Part # | NCS2540DTBR2G |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC VOLT FEEDBACK 3CIRC 16TSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | NCS2540DTBR2G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | NCS2540DTBR2G |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya amplifier: | Voltage Feedback |
| idadi ya mizunguko: | 3 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | 1700V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | - |
| -3db kipimo data: | 750 MHz |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 3.2 µA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 10 mV |
| sasa - ugavi: | 13mA (x3 Channels) |
| sasa - pato / channel: | 100 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 5V ~ 10V, ±2.5V ~ 5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-TSSOP |
| LM7131ACM | IC VOLTAGE FEEDBACK 1 CIRC 8SOIC | 1428 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ALD1701GPAL | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8DIP | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1494IN8#PBF | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8DIP | 1216 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMV821M5X | OP AMP, 1 FUNC, 3500UV OFFSET-MA | 6871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV2362IDGKR | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8VSSOP | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1362CN#PBF | IC OPAMP VFB 4 CIRCUIT 14DIP | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1397CGN#PBF | IC OPAMP CFA 4 CIRCUIT 16SSOP | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP6022T-I/ST | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8TSSOP | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMV922MMX | IC GP OPAMP 2 CIRCUIT 8VSSOP | 14591 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLC2654ACP | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8DIP | 1075 Zaidi juu ya Agizo |
|
| INA210CIRSWT | IC CURR SENSE 1 CIRCUIT 10UQFN | 1382 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8544ARUZ-REEL | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14TSSOP | 11687 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LA6458M-E | OPERATIONAL AMPLIFIERS | 3394 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 15914 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.54000 | $2.54 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.