Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MAX4250AAUK+TG103 |
| LIXINC Part # | MAX4250AAUK+TG103 |
| Mtengenezaji | Maxim Integrated |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-5 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MAX4250AAUK+TG103 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MAX4250AAUK+TG103 |
| Chapa: | Maxim Integrated |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | Maxim Integrated |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya amplifier: | General Purpose |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| aina ya pato: | Push-Pull, Rail-to-Rail |
| kiwango cha kuuawa: | 0.3V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 3 MHz |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 1 pA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 70 µV |
| sasa - ugavi: | 420µA |
| sasa - pato / channel: | 68 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 2.4V ~ 5.5V, ±1.2V ~ 2.75V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SC-74A, SOT-753 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SOT-23-5 |
| MIC860BC5-TR | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SC70-5 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TL082ACN | IC OPAMP JFET 2 CIRCUIT 8DIP | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TSH80ILT | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-5 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XR620AISO8MTR | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SOIC | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4372HEBT+TG45 | IC CURR SENSE 1 CIRCUIT 5UCSP | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8067ARTZ-REEL | IC OPAMP VFB 1 CIRCUIT SOT23-5 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EL9214IREZ-T7 | IC OPAMP VFB 4 CIRCUIT 14HTSSOP | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CLC1001ISO8X | IC OPAMP VFB 1 CIRCUIT 8SOIC | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 3656BG | IC OPAMP ISOLATION 1 CIRC 20CDIP | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1354CS8 | IC OPAMP VFB 1 CIRCUIT 8SO | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1007CSW#TRPBF | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 16SO | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLPV801DBVT | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-5 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV2471QDRQ1 | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SOIC | 813 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10862 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.