Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | KA258 |
| LIXINC Part # | KA258 |
| Mtengenezaji | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | KA258 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | KA258 |
| Chapa: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya amplifier: | General Purpose |
| idadi ya mizunguko: | 2 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | - |
| pata bidhaa ya bandwidth: | - |
| -3db kipimo data: | - |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 45 nA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 2.9 mV |
| sasa - ugavi: | 800µA |
| sasa - pato / channel: | 30 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 3V ~ 32V, ±1.5V ~ 16V |
| joto la uendeshaji: | -25°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 8-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-PDIP |
| MAX4482AUA+T | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8UMAX | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD8625AR-REEL7 | IC OPAMP JFET 4 CIRCUIT 14SOIC | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NE5234D/01,518 | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SO | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HA1-5320-2 | IC OPAMP SAMP/HOLD 1CIR 14CERDIP | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4236AEUA-T | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8UMAX | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLC4502QDRG4 | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TS271CD | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SO | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADA4505-4ACBZ-RL | IC OPAMP VFB 4 CIRCUIT 14WLCSP | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LS404IN | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14DIP | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EL5127CY-T13 | IC BUFFER 4 CIRCUIT 10MSOP | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LPV358DDURE4 | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8VSSOP | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4453ESA | IC OPAMP VFB 2 CIRCUIT 8SOIC | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OP237GJ | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 14CERDIP | 862 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10849 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.