Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MAX4183ESD+T |
| LIXINC Part # | MAX4183ESD+T |
| Mtengenezaji | Maxim Integrated |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP CFA 2 CIRCUIT 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MAX4183ESD+T Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MAX4183ESD+T |
| Chapa: | Maxim Integrated |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | Maxim Integrated |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya amplifier: | Current Feedback |
| idadi ya mizunguko: | 2 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | 450V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | - |
| -3db kipimo data: | 245 MHz |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 1 µA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 1.5 mV |
| sasa - ugavi: | 1mA (x2 Channels) |
| sasa - pato / channel: | 60 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 4.5V ~ 11V, ±2.25V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-SOIC |
| MCP6292-E/SNVAO | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PA96CE | IC OPAMP POWER 1 CIRCUIT TO3-8 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV2450IPG4 | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8DIP | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMC8101BPX/NOPB | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8USMD | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1102CJ8 | IC INST AMP 1 CIRCUIT 8CDIP | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OP07EJ8 | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8CDIP | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP624T-E/STVAO | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14TSSOP | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| THS7001IPWPRG4 | IC OPAMP PGA 1 CIRCUIT 20HTSSOP | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EL5170IYZ-T7 | IC OPAMP DIFF 1 CIRCUIT 8MSOP | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMX358AUA-T | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8UMAX | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XR2008ISO8X | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TS942AIN | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8DIP | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OPA728AIDGKR | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8VSSOP | 962 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10893 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.