Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EL2228CSZ-T13 |
| LIXINC Part # | EL2228CSZ-T13 |
| Mtengenezaji | Intersil (Renesas Electronics America) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Maelezo | IC OPAMP VFB 2 CIRCUIT 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EL2228CSZ-T13 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EL2228CSZ-T13 |
| Chapa: | Intersil (Renesas Electronics America) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - instrumentation, op amps, amps buffer |
| Mtengenezaji: | Intersil (Renesas Electronics America) |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya amplifier: | Voltage Feedback |
| idadi ya mizunguko: | 2 |
| aina ya pato: | - |
| kiwango cha kuuawa: | 65V/µs |
| pata bidhaa ya bandwidth: | 40 MHz |
| -3db kipimo data: | 80 MHz |
| sasa - upendeleo wa pembejeo: | 4.5 µA |
| voltage - pembejeo kukabiliana: | 200 µV |
| sasa - ugavi: | 5mA (x2 Channels) |
| sasa - pato / channel: | 180 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 5V ~ 24V, ±2.5V ~ 12V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| PA02M | IC OPAMP POWER 1 CIRCUIT TO3-8 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV2772AQPWRG4 | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8TSSOP | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OP747ARU-REEL | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14TSSOP | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EL8203IY-T7 | IC OPAMP VFB 2 CIRCUIT 8MSOP | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD820AR | IC OPAMP JFET 1 CIRCUIT 8SOIC | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TL343IDBVRG4 | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-5 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADA4939-1YCPZ-RL | IC OPAMP DIFF 1 CIRCUIT 16LFCSP | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV2763CDG4 | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 14SOIC | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1214CS | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 16SO | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PA15FLA | IC OPAMP POWER 1 CIRCUIT 10SIP | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TS514IN | IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14DIP | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV2772AQDRG4 | IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CLC1002IST6MTR | IC OPAMP VFB 1 CIRCUIT SOT23-6 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10875 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.