Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MAX4259EEE |
| LIXINC Part # | MAX4259EEE |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - amps video na modules |
| Maelezo | 2-CH VIDEO MUX-AMPLIFIER |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MAX4259EEE Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MAX4259EEE |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - amps video na modules |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| maombi: | 2:1 Multiplexer-Amplifier |
| aina ya pato: | - |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| -3db kipimo data: | 250 MHz |
| kiwango cha kuuawa: | 1000V/µs |
| sasa - ugavi: | 10.9 mA |
| sasa - pato / channel: | 100 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | ±4.5V ~ 5.5V |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SSOP (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-QSOP |
| NE592N14G | VIDEO AMPLIFIER | 4423 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX463EWG | TRIPLE RGB SWITCH AND BUFFER | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| THS7327PHPRG4 | IC AMP BUFFER 48HTQFP | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM1279N | VIDEO AMPLIFIER | 24315 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BUF07704AIPWPR | IC AMP TFT-LCD 20HTSSOP | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EL4340IUZ | IC AMP MPLEX AMP 24QSOP | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL24003IRZ | BUFFER AMPLIFIER, 1 FUNC, CMOS | 1275 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NJM2576RB1-TE1 | IC AMP GENERAL PURPOSE 8TVSP | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX9541AEE+ | QUADRUPLE, 2:1, MUX AMPLIFIERS | 22785 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC6334M | VIDEO AMPLIFIER | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4159ESD | 2-CH VIDEO MUX-AMPLIFIER | 1074 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADD8704ACPZ-REEL7 | QUAD OP AMP | 534676 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CGD985HCI,112 | IC AMP POWER SOT115 | 1056 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 22647 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.48000 | $3.48 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.