Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SN10502DGKG4 |
| LIXINC Part # | SN10502DGKG4 |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - amplifiers - amps video na modules |
| Maelezo | VIDEO AMPLIFIER |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SN10502DGKG4 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SN10502DGKG4 |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - amplifiers - amps video na modules |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| maombi: | Voltage Feedback |
| aina ya pato: | Rail-to-Rail |
| idadi ya mizunguko: | 2 |
| -3db kipimo data: | 170 MHz |
| kiwango cha kuuawa: | 900V/µs |
| sasa - ugavi: | 14 mA |
| sasa - pato / channel: | 100 mA |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 2.7V ~ 16V, ±1.35V ~ 8V |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-VSSOP |
| CGD985HCI/01112 | IC AMP POWER SOT115 | 1949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HMC813-SX | IC AMP VIDEO DIE | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX9650AZK/V+T | HIGH-CURRENT VCOM DRIVE OP AMPS | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NJM2268V-TE1 | IC VIDEO AMP DUAL W/DRIVER 8SSOP | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AK4255ET | IC VIDEO AMP 16TSSOP | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CGD987HCI,112 | IC AMP CATV PWR DOUBLER SOT115J | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PA09-27 | IC AMP GENERAL PURPOSE TO3-8 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CGD982LCU | IC AMP CATV 8SIL | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX9502GELT+TG104 | INTEGRATED CIRCUIT | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX4394EUD+TG24 | INTEGRATED CIRCUIT | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OM7650,112 | IC AMP CATV SOT115BA | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NJM592V8-TE2 | IC VIDEO AMP BIPO 8SSOP | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AK4255AET | IC VIDEO AMP 16TSSOP | 838 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10876 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.65000 | $1.65 |
| 240 | $1.65000 | $396 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.