Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LM393ADR |
| LIXINC Part # | LM393ADR |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - kulinganisha |
| Maelezo | IC DUAL DIFF COMPARATOR 8-SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LM393ADR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LM393ADR |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - kulinganisha |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Differential |
| idadi ya vipengele: | 2 |
| aina ya pato: | CMOS, MOS, Open-Drain, TTL |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 2V ~ 36V, ±1V ~ 18V |
| voltage - kukabiliana na pembejeo (kiwango cha juu): | 2mV @ 30V |
| upendeleo wa sasa wa pembejeo (max): | 0.25µA @ 5V |
| matokeo ya sasa (aina): | 20mA |
| sasa - tulivu (max): | 2.5mA |
| cmrr, psrr (aina): | - |
| kuchelewa kwa uenezi (max): | - |
| hysteresis: | - |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| BA2901YFV-MGE2 | AUTOMOTIVE GROUND SENSE COMPARAT | 3399 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT6700IS6-1#TRMPBF | IC COMP DUAL 400MV REF TSOT23-6 | 9537 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX998ESA+ | IC COMP SNGL HI-SPEED LP 8-SOIC | 8875903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM339M | COMPARATOR | 20752 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV4062QDBVRQ1 | AUTOMOTIVE PUSH-PULL DUAL COMPAR | 3904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS3700DDCT | IC COMP WINDOW W/REF 6SOT | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX40002ANS+T | IC COMPARATOR VR OPEN DRAIN 4WLP | 1363379 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM293DGKRG4 | IC COMPARATOR DIFF DUAL 8VSSOP | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT6700HVCS6-1#TRPBF | IC COMP DUAL 400MV REF TSOT23-6 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV3492AIDCNT | IC COMPARTOR P-P NANOPWR SOT23-8 | 3136 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX9039BEBT+T | IC COMPARATOR SNGL 6-UCSP | 2940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX9120EXK+T | IC COMPARATOR BTR SC70-5 | 2576 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS3700DSER | IC COMP WINDOW W/REF 6WSON | 899 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 16849 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.40000 | $0.4 |
| 2500 | $0.09900 | $247.5 |
| 5000 | $0.09300 | $465 |
| 12500 | $0.08700 | $1087.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.