Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LM311N |
| LIXINC Part # | LM311N |
| Mtengenezaji | STMicroelectronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › linear - kulinganisha |
| Maelezo | IC VOLTAGE COMPARATOR 8-DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LM311N Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LM311N |
| Chapa: | STMicroelectronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | linear - kulinganisha |
| Mtengenezaji: | STMicroelectronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina: | General Purpose |
| idadi ya vipengele: | 1 |
| aina ya pato: | DTL, MOS, Open-Collector, Open-Emitter, RTL, TTL |
| voltage - usambazaji, moja/mbili (±): | 5V ~ 30V, ±2.5V ~ 15V |
| voltage - kukabiliana na pembejeo (kiwango cha juu): | 7.5mV @ ±15V |
| upendeleo wa sasa wa pembejeo (max): | 0.25µA @ ±15V |
| matokeo ya sasa (aina): | 50mA |
| sasa - tulivu (max): | 7.5mA |
| cmrr, psrr (aina): | - |
| kuchelewa kwa uenezi (max): | - |
| hysteresis: | - |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| kifurushi / kesi: | 8-DIP (0.300", 7.62mm) |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-DIP |
| MCP6566UT-E/OTVAO | IC COMPARATOR O-D 1.8V SOT23-5 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX9042AESA | IC COMPARATOR DUAL 8-SOIC | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX996EUD-T | IC COMPARATOR R-R 14-TSSOP | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TS339ID | IC COMPARATOR QUAD 14-SOIC | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX9040AEUK-T | IC COMPARATOR SGL SOT23-5 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TSM933CSA+ | IC COMPARATOR DUAL P-P 8SOIC | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1721IGN | IC COMP R-RINOUT QUAD 16-SSOP | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX9015AEKA-T | IC COMPARATOR SGL SOT23-8 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX9041AEUT+ | IC COMPARATOR SGL SOT23-6 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX912ESE-T | IC COMPARATOR TTL HS LP 16-SOIC | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX982CUA-T | IC COMPARATOR DUAL OD 8-UMAX | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX942MSA/PR+ | IC OP AMP R-R DUAL 8SOIC | 2618 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX9077ESA-T | IC COMPARATOR DUAL 8-SOIC | 916 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 14026 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.