Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CD74FCT646SM |
| LIXINC Part # | CD74FCT646SM |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › mantiki - buffers, madereva, wapokeaji, transceivers |
| Maelezo | IC TXRX NON-INVERT 5.25V 24SSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CD74FCT646SM Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CD74FCT646SM |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | mantiki - buffers, madereva, wapokeaji, transceivers |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mantiki: | Transceiver, Non-Inverting |
| idadi ya vipengele: | 1 |
| idadi ya biti kwa kila kipengele: | 8 |
| aina ya pembejeo: | - |
| aina ya pato: | 3-State |
| sasa - pato la juu, chini: | 15mA, 64mA |
| voltage - ugavi: | 4.75V ~ 5.25V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 24-SSOP (0.209", 5.30mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 24-SSOP |
| SN74LS367AN | IC BUFFER NON-INVERT 5.25V 16DIP | 51591 Zaidi juu ya Agizo |
|
| QS74FCT16652TPV | IC TRANSCEIVER NON-INVERT 5V | 2299 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74ALS760DWG4 | IC BUF NON-INVERT 5.5V 20SOIC | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74HC4050DB,112 | IC BUFFER NON-INVERT 6V 16SSOP | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74AHCT2G125GD,125 | IC BUFFER NON-INVERT 5.5V 8XSON | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74LVC241AQ20-13 | IC BUFFER NON-INVERT 3.6V 20DFN | 250020803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC74HCT125ADG | IC BUFFER NON-INVERT 6V 14SOIC | 103393 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74AXC4T245QPWRQ1 | IC TRANSLATION TXRX 3.6V 16TSSOP | 2371 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74AHCT1G17GVH | IC BUFFER NON-INVERT 5.5V SC74A | 3455 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC74LCX245DWR2G | IC TXRX NON-INVERT 5.5V 20SOIC | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74AHCT1G126DBVTG4 | IC BUF NON-INVERT 5.5V SOT23-5 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74LVC07APWG4 | IC BUF NON-INVERT 5.5V 14TSSOP | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74AVCH8T245DGVR | IC TRANSLATION TXRX 3.6V 24TVSOP | 2518 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11641 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.56000 | $1.56 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.