Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SN74LVT16245ADL |
| LIXINC Part # | SN74LVT16245ADL |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › mantiki - buffers, madereva, wapokeaji, transceivers |
| Maelezo | IC TXRX NON-INVERT 3.6V 48SSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SN74LVT16245ADL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SN74LVT16245ADL |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | mantiki - buffers, madereva, wapokeaji, transceivers |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | 74LVT |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mantiki: | Transceiver, Non-Inverting |
| idadi ya vipengele: | 2 |
| idadi ya biti kwa kila kipengele: | 8 |
| aina ya pembejeo: | - |
| aina ya pato: | 3-State |
| sasa - pato la juu, chini: | 32mA, 64mA |
| voltage - ugavi: | 2.7V ~ 3.6V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 48-BSSOP (0.295", 7.50mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 48-SSOP |
| SN74LVT244BPWE4 | IC BUF NON-INVERT 3.6V 20TSSOP | 2207 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74ALVC16245MTDX | IC TXRX NON-INVERT 3.6V 48TSSOP | 19353887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74ALVTHR16245LR | IC TXRX NON-INVERT 3.6V 48SSOP | 5534 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74HC244DW | IC BUFFER NON-INVERT 6V 20SOIC | 6523 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY74FCT240CTSOC | IC BUFFER INVERT 5.25V 20SOIC | 1662 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74LS644-1N | BUS TRANSCEIVER, LS SERIES TTL | 2919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY74FCT244CTSOC | IC BUF NON-INVERT 5.25V 20SOIC | 1835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SNJ54ABT373J | 54ABT373 OCTAL TRANSPARENT D-TYP | 1553 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DM74S241J | BUS DRIVER, 4-BIT, TTL | 17325 Zaidi juu ya Agizo |
|
| QS74FCT2574ATZ | IC BUS INTERFACE 5V | 3460 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY74FCT2240ATQC | BUS DRIVER, FCT SERIES | 4128 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74ALVCH16245A4PA | 74ALVCH16245 - 3.3V CMOS 16 BIT | 4637 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74HCT541NSR | IC BUFFER NON-INVERT 5.5V 20SO | 1762 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10988 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.78000 | $3.78 |
| 10 | $3.39141 | $33.9141 |
| 25 | $3.20654 | $80.1635 |
| 100 | $2.77909 | $277.909 |
| 500 | $2.36579 | $1182.895 |
| 1000 | $1.99525 | $1995.25 |
| 2500 | $1.89548 | $4738.7 |
| 5000 | $1.82423 | $9121.15 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.