Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MC74AC240DTR2 |
| LIXINC Part # | MC74AC240DTR2 |
| Mtengenezaji | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › mantiki - buffers, madereva, wapokeaji, transceivers |
| Maelezo | IC BUFFER INVERT 6V 20TSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MC74AC240DTR2 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MC74AC240DTR2 |
| Chapa: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | mantiki - buffers, madereva, wapokeaji, transceivers |
| Mtengenezaji: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| mfululizo: | 74AC |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya mantiki: | Buffer, Inverting |
| idadi ya vipengele: | 2 |
| idadi ya biti kwa kila kipengele: | 4 |
| aina ya pembejeo: | - |
| aina ya pato: | 3-State |
| sasa - pato la juu, chini: | 24mA, 24mA |
| voltage - ugavi: | 2V ~ 6V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 20-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 20-TSSOP |
| TC74VHCT240AFTEL | IC BUFFER INVERT 5.5V 20TSSOP | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74ACTQ244MSA | IC BUF NON-INVERT 5.5V 20SSOP | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74LVTH646DGVRE4 | IC TXRX NON-INVERT 3.6V 24TVSOP | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SY10EL12ZI-TR | IC BUF NON-INVERT -5.5V 8SOIC | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74LVT125D/AUJ | IC BUFFER NON-INVERT 3.6V 14SO | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74LVQ125SJX | IC BUFFER NON-INVERT 3.6V 14SOP | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN64BCT757NG4 | IC BUF NON-INVERT 5.5V 20DIP | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74LVTH646DGVRG4 | IC TXRX NON-INVERT 3.6V 24TVSOP | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC74VHC244DTR2 | IC BUF NON-INVERT 5.5V 20TSSOP | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MM74C244N | IC BUFFER NON-INVERT 15V 20DIP | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74LVC2G241GM,125 | IC BUFFER NON-INVERT 5.5V 8XQFN | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74LCX241SJX | IC BUFFER NON-INVERT 3.6V 20SOP | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74AS646DWRE4 | IC TXRX NON-INVERT 5.5V 24SOIC | 991 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10956 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.