Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 72V255L15TF |
| LIXINC Part # | 72V255L15TF |
| Mtengenezaji | Renesas Electronics America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › mantiki - kumbukumbu ya fifos |
| Maelezo | IC FIFO SS 8192X18 64-TQFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 72V255L15TF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 72V255L15TF |
| Chapa: | Renesas Electronics America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | mantiki - kumbukumbu ya fifos |
| Mtengenezaji: | Renesas Electronics America |
| mfululizo: | 72V |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| saizi ya kumbukumbu: | 144K (8K x 18) |
| kazi: | Synchronous |
| kiwango cha data: | 66.7MHz |
| muda wa kufikia: | 10ns |
| voltage - ugavi: | 3 V ~ 3.6 V |
| ugavi wa sasa (max): | 55mA |
| mwelekeo wa basi: | Uni-Directional |
| aina ya upanuzi: | Depth, Width |
| msaada wa bendera zinazoweza kupangwa: | Yes |
| uwezo wa kusambaza tena: | Yes |
| msaada wa fwft: | Yes |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 64-LQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 64-TQFP (14x14) |
| 72V811L10TFG8 | IC FIFO SYNC 512X9 10NS 64QFP | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 72615L35J | IC FIFO BY SYNC 512X18X2 68PLCC | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT7201LA35SO8 | IC MEM FIFO 512X9 35NS 28-SOIC | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 72225LB25J8 | IC FIFO 1024X18 SYNC 25NS 68PLCC | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT72T54262L5BB | IC FIFO DDR/SDR QUAD/DUAL 324BGA | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT72V7280L15BB | IC FIFO 32768X36 15NS 256BGA | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT7202LA12SO | IC FIFO ASYNCH 1KX9 12NS 28SOIC | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT7202LA15SO | IC FIFO ASYNCH 1KX9 15NS 28SOIC | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 72V851L10TFG8 | IC FIFO SYNC 4096X18 10NS 64QFP | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 72235LB25JI8 | IC FIFO 2048X18 SYNC 25NS 68PLCC | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT7200L15SOI8 | IC MEM FIFO 256X9 15NS 28-SOIC | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 72T1885L5BBI | IC FIFO 32768X18 2.5V 5NS 144BGA | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 72T1885L4-4BB | IC FIFO 32768X18 2.5V 4NS 144BGA | 998 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10922 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.