Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SN74S175NSRE4 |
| LIXINC Part # | SN74S175NSRE4 |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › mantiki - flip flops |
| Maelezo | IC FF D-TYPE SNGL 4BIT 16SO |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SN74S175NSRE4 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SN74S175NSRE4 |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | mantiki - flip flops |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | 74S |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| kazi: | Master Reset |
| aina: | D-Type |
| aina ya pato: | Complimentary |
| idadi ya vipengele: | 1 |
| idadi ya biti kwa kila kipengele: | 4 |
| mzunguko wa saa: | 110 MHz |
| ucheleweshaji mkubwa zaidi wa uenezi @ v, max cl: | 12ns @ 5V, 15pF |
| aina ya trigger: | Positive Edge |
| sasa - pato la juu, chini: | 1mA, 20mA |
| voltage - ugavi: | 4.75V ~ 5.25V |
| sasa - tulivu (iq): | 96 mA |
| uwezo wa pembejeo: | - |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-SO |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.209", 5.30mm Width) |
| 74HC109D/AUJ | IC FF JK TYPE DUAL 1BIT 16SO | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SY100S331JZ | IC FF D-TYPE TRPL 1BIT 28PLCC | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74ABT16374BDGG,512 | IC FF D-TYPE DUAL 8BIT 48TSSOP | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC10E451FNR2 | IC FF D-TYPE SNGL 6BIT 28PLCC | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74ACQ377PC | IC FF D-TYPE OCTAL 20DIP | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY74FCT2374ATSOCE4 | IC FF D-TYPE SNGL 8BIT 20SOIC | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74ABT574AN,112 | IC FF D-TYPE SNGL 8BIT 20DIP | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC100EP31DTR2 | IC FF D-TYPE SNGL 1BIT 8TSSOP | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74ABT374AD,112 | IC FF D-TYPE SNGL 8BIT 20SO | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY74FCT821BTSOCTE4 | IC FF D-TYPE SNGL 10BIT 20SOIC | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74ACT74TTR | IC FF D-TYPE DUAL 1BIT 14TSSOP | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC10E452FNG | IC FF SNGL 5BIT 28PLCC | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HMC841LC4B | IC FF D-TYPE SNGL 1BIT 24SMT | 972 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10927 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.