Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | NL17SG32CMUTCG |
| LIXINC Part # | NL17SG32CMUTCG |
| Mtengenezaji | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › mantiki - milango na inverters |
| Maelezo | IC GATE OR 1CH 2-INP 6UDFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | NL17SG32CMUTCG Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | NL17SG32CMUTCG |
| Chapa: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | mantiki - milango na inverters |
| Mtengenezaji: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| mfululizo: | MiniGate™ |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya mantiki: | OR Gate |
| idadi ya mizunguko: | 1 |
| idadi ya pembejeo: | 2 |
| vipengele: | - |
| voltage - ugavi: | 0.9V ~ 3.6V |
| sasa - tulivu (max): | 500 nA |
| sasa - pato la juu, chini: | 8mA, 8mA |
| kiwango cha mantiki - chini: | - |
| kiwango cha mantiki - juu: | - |
| ucheleweshaji mkubwa zaidi wa uenezi @ v, max cl: | 4.4ns @ 3.3V, 30pF |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-UDFN (1x1) |
| kifurushi / kesi: | 6-UFDFN |
| 74S132PC | NAND GATE, TTL, PDIP14 | 8791 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC74F10N | NAND GATE, F/FAST SERIES, 3 FUNC | 10422 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74LVC86AMDREP | IC GATE XOR 4CH 2-INP 14SOIC | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74HCT02PW-Q100,118 | IC GATE NOR 4CH 2-INP 14TSSOP | 3071 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74LV08PW,112 | IC GATE AND 4CH 2-INP 14TSSOP | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74ALVC08DGVR | IC GATE AND 4CH 2-INP 14TVSOP | 50747 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC10H211L | IC GATE NOR 2CH 3-INP 16CDIP | 1048 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NLX2G32BMX1TCG | IC GATE OR 2CH 2-INP 8ULLGA | 6938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74LVC14ADB,118 | IC INVERT SCHMITT 6CH 6IN 14SSOP | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74ALS27FN | NOR GATE, TTL, PQCC20 | 7568 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74AUP2G06DSFR | IC INVERTER OD 2CH 2-INP 6SON | 130695 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN54S20J | 54S20 DUAL 4-INPUT POSITIVE-NAND | 1072 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74LS133PC | NAND GATE, TTL, PDIP16 | 11759 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10861 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.12400 | $0.124 |
| 6000 | $ 0.12400 | $744 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.