Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SN74ALS841DWR |
| LIXINC Part # | SN74ALS841DWR |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › mantiki - latches |
| Maelezo | BUS DRIVER |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SN74ALS841DWR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SN74ALS841DWR |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | mantiki - latches |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | 74ALS |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya mantiki: | D-Type Transparent Latch |
| mzunguko: | 10:10 |
| aina ya pato: | Tri-State |
| voltage - ugavi: | 4.5V ~ 5.5V |
| nyaya za kujitegemea: | 1 |
| muda wa kuchelewa - uenezi: | 7ns |
| sasa - pato la juu, chini: | 2.6mA, 24mA |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 24-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 24-SOIC |
| 74FCT162373TPV | FAST 16-BIT TRANSPARENT LATCHES | 2551 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CD4044BD3 | CMOS QUAD NAND R/S LATCH | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX834EUK-T | LATCHING VOLTAGE MONITORS | 118097 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC74VHCT259AD | DECODER/DRIVER | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC74LVX259DR2 | D LATCH | 5948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74HCT259PW-Q100,11 | IC LATCH 8BIT ADDRESS 16TSSOP | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74AHC373D,112 | IC OCTAL D TRANSP LATCH 20SOIC | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74LV259N,112 | D LATCH, LV/LV-A/LVX/H SERIES | 1814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 9314PC | D LATCH, 1-FUNC, 4-BIT, TTL | 17245 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CD4724BFX | CMOS 8-BIT ADDRESSABLE LATCH | 1148 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 54LS375DMQB | D LATCH, LS SERIES TTL | 2127 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 54LS256DM | D LATCH, 2 FUNC, 4 BIT, TTL, CDI | 1539 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74HCT573DWR | IC OCT D TRANSP LATCH 20-SOIC | 11871 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10983 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.04000 | $4.04 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.