Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TC7MB3125CFT-EL(M) |
| LIXINC Part # | TC7MB3125CFT-EL(M) |
| Mtengenezaji | Toshiba Electronic Devices and Storage Corporation |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › mantiki - swichi za ishara, multiplexers, decoders |
| Maelezo | IC BUS SWITCH 1 X 1:1 14TSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TC7MB3125CFT-EL(M) Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TC7MB3125CFT-EL(M) |
| Chapa: | Toshiba Electronic Devices and Storage Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | mantiki - swichi za ishara, multiplexers, decoders |
| Mtengenezaji: | Toshiba Electronic Devices and Storage Corporation |
| mfululizo: | TC7MB |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina: | Bus Switch |
| mzunguko: | 1 x 1:1 |
| nyaya za kujitegemea: | 4 |
| sasa - pato la juu, chini: | - |
| chanzo cha usambazaji wa voltage: | Single Supply |
| voltage - ugavi: | 4V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-TSSOP |
| 54LS298DMQB | MULTIPLEXER, LS SERIES TTL | 1057 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74LVX138MTCX | IC DECODER/DEMUX 1X3:8 16TSSOP | 1944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CBTD3306D,112 | IC BUS SWITCH 1 X 1:1 8SO | 2972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74CBTLV3245ADWG4 | IC BUS SWITCH 8 X 1:1 20SOIC | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CD22M3494E | IC CROSSPOINT SW 1 X 16:8 40DIP | 2939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74CBTLV3245PGG | IC BUS SWITCH 8 X 1:1 20TSSOP | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CD74ACT153M | IC MULTIPLEXER 2 X 4:1 16SOIC | 10070 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CD54AC258F3A | QUAD 2-INPUT MUX | 1279 Zaidi juu ya Agizo |
|
| QS3861QG8 | IC BUS SWITCH 10 X 1:1 24QSOP | 1949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74CBTLV3126PGG | IC BUS SWITCH 1 X 1:1 14TSSOP | 21589 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 54LS258AFMQB | MULTIPLEXER, LS SERIES | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN54F257J | MUX, F/FAST SERIES | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74CBT3383CDW | IC BUS FET EXCHG SW 5X2:2 24SOIC | 1978 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 14932 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.60000 | $0.6 |
| 2000 | $0.37200 | $744 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.