Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 74AUP1G18GW,125 |
| LIXINC Part # | 74AUP1G18GW,125 |
| Mtengenezaji | Nexperia |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › mantiki - swichi za ishara, multiplexers, decoders |
| Maelezo | IC DEMULTIPLEXER 1 X 1:2 6TSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 74AUP1G18GW,125 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 74AUP1G18GW,125 |
| Chapa: | Nexperia |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | mantiki - swichi za ishara, multiplexers, decoders |
| Mtengenezaji: | Nexperia |
| mfululizo: | 74AUP |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Demultiplexer |
| mzunguko: | 1 x 1:2 |
| nyaya za kujitegemea: | 1 |
| sasa - pato la juu, chini: | 4mA, 4mA |
| chanzo cha usambazaji wa voltage: | Single Supply |
| voltage - ugavi: | 0.8V ~ 3.6V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 6-TSSOP, SC-88, SOT-363 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-TSSOP |
| MM74HC138M | IC DECODER/DEMUX 1X3:8 16SOIC | 606922286 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74CBTLV3125BQ,115 | IC BUS SWITCH 1 X 1:1 14DHVQFN | 3857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC74AC258DR2 | MULTIPLEXER, AC SERIES, 4 FUNC, | 15243 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74CBTLV6800QG8 | IC BUS SWITCH 24QSOP | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC100EP57DTG | IC DIFF DIG MULTPL 1X4:1 20TSSOP | 1774424 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC9801P | MUX, 2-FUNC, 4 LINE INPUT, DTL | 1001 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74HC138PW,118 | IC DECODER/DEMUX 1X3:8 16TSSOP | 2526 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CD4556BMT | IC DECODER/DEMUX 1X2:4 16SOIC | 1906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| JM54AC139BFA | IC DECODER/DEMUX 1X2:4 16CFLATPK | 1023 Zaidi juu ya Agizo |
|
| JM38510/33909BEA | DUAL 4-INPUT DATA SELECT/MULTIPL | 1184 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DG412EGE | QUAD RAIL-RAIL, SPST ANLG SWITCH | 3109 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5962-9851701QFA | SN54AHCT138 3-LINE TO 8-LINE DEC | 1011 Zaidi juu ya Agizo |
|
| QS3861PAG8 | IC BUS SWITCH 10 X 1:1 24TSSOP | 6542 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10955 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.08892 | $0.08892 |
| 3000 | $0.08892 | $266.76 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.